Viên uống giảm đau hạ sốt Member's Mark Ibuprofen 200mg 600 viên

Viên uống giảm đau hạ sốt Member's Mark Ibuprofen 200mg 600 viên

GiáLiên hệ
Số lượng sản phẩm

Thành phần giảm đau và hạ sốt.
Giảm các cơn đau: nhức đầu, cảm lạnh thông thường, đau răng, đau lưng, đau nhức cơ bắp, đau bụng kinh và viêm khớp.
Phản ứng nhanh.
Dễ nuốt, dễ uống, viên nhỏ gọn.
Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống mỗi lần 1 viên. Các lần uống phải cách nhau 4-6 tiếng nếu triệu chứng vẫn còn.
Nếu cơn đau hoặc cơn sốt của bạn mà 1 viên không thể đáp ứng hiệu quả, thì bạn có thể dùng 1 lần 2 viên (đối với đau và sốt nặng).
Không dùng quá 6 viên trong vòng 24 giờ nếu không có chỉ định đặc biệt từ bác sĩ.

Trở lại